GMT+7 ✈️ Telegram: @keonhacai.icu Đánh dấu và lưu lại trang web KEONHACAI.ICU
📲 Ứng dụng KeoNhaCai

Tải App KeoNhaCai LiveScore

QR Code KeoNhaCai

Quét mã tải app trên iOS & Android

Tỷ số BXH Tỷ lệ kèo Kho dữ liệu Bóng rổ Nhận định Tin tức
🏠 Trang chủ » Tỷ số trực tuyến » Phân tích & Thống kê: Santiago Wanderers VS Rangers Talca
⚽ CHI D2 | Giờ thi đấu: 21:00 (16/10/2026)

Santiago Wanderers [8]

Đội hình: 4-3-3 | HLV: HLV Trưởng Santiago Wanderers

Rangers Talca [1]

Đội hình: 4-4-2 | HLV: HLV Trưởng Rangers Talca
🏟️ Sân: Sân vận động Santiago Wanderers 👤 Trọng tài: Trọng tài điều khiển trận đấu 🌤️ Thời tiết: 24°C - Tốt
💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU KEONHACAI
Santiago Wanderers Rangers Talca
Tình hình gần đây:
[Thắng] [Hòa] [Bại]
Tình hình gần đây:
[Hòa] [Thắng] [Thắng]
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại] [Thắng]
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng] [Bại]
⭐ Độ tin cậy: Rangers Talca ★★★★
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
📊 Thống kê đối đầu: Cộng 10 trận đấu, Santiago Wanderers: 4thắng(40.00%), 3hòa(30.00%), 3bại(30.00%).Cộng 7 trận mở kèo, Santiago Wanderers: 4thắng kèo(57.14%), 0hòa(0.00%), 3thua kèo(42.86%).Cộng 4trận trên, 6trận dưới, 6trận chẵn, 4trận lẻ, 7trận 1/2H trên, 3trận 1/2H dưới
Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Kèo chấp Kèo Châu Á Tài Xỉu
23/05/26 CHI D2 Rangers Talca 0-2 (HT: 0-1) Santiago Wanderers 0:0 Thắng kèo Dưới
01/09/25 CHI D2 Santiago Wanderers 0-0 (HT: 0-0) Rangers Talca Dưới
27/04/25 CHI D2 Rangers Talca 3-3 (HT: 0-3) Santiago Wanderers 0:1/4 Thua 1/2 kèo Trên
18/08/24 CHI D2 Santiago Wanderers 4-0 (HT: 2-0) Rangers Talca 0:1/4 Thắng kèo Trên
07/04/24 CHI D2 Rangers Talca 1-0 (HT: 1-0) Santiago Wanderers Dưới
28/09/23 CHI D2 Rangers Talca 0-0 (HT: 0-0) Santiago Wanderers 1/4:0 Thua 1/2 kèo Dưới
17/04/23 CHI D2 Santiago Wanderers 0-1 (HT: 0-0) Rangers Talca 0:1/4 Thua kèo Dưới
02/08/22 CHI D2 Rangers Talca 1-2 (HT: 1-1) Santiago Wanderers 0:1/4 Thua kèo Trên
17/03/22 CHI D2 Santiago Wanderers 1-3 (HT: 0-1) Rangers Talca 0:1/4 Thua kèo Trên
20/10/19 CHI D2 Rangers Talca 0-1 (HT: 0-1) Santiago Wanderers Dưới
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Santiago Wanderers
NgàyĐối thủTỷ sốKết quảKèo
11/10/26 Curico Unido 1-2 L 0:3/4
04/10/26 Deportes Recoleta 2-1 L 0:1/4
27/09/26 Cobreloa 1-0 L 0:1/2
09/09/26 Deportes Temuco 3-0 L 0:1/4
05/09/26 Deportes Iquique 1-0 W 0:0
30/08/26 Magallanes 2-1 W 0:1/4
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Rangers Talca
NgàyĐối thủTỷ sốKết quảKèo
13/10/26 Union San Felipe 4-0 W 0:1
04/10/26 CD Antofagasta 2-0 L 0:3/4
15/09/26 Deportes Iquique 1-2 L 0:1/4
09/09/26 Deportes Puerto Montt 1-2 W
05/09/26 Deportes Temuco 1-0 W 0:1/4
30/08/26 Union Espanola 0-1 W
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
Công ty Kèo Châu Á (Handicap) Tài Xỉu (Over/Under) Châu Âu (1X2)
ChủKèoKhách TàiKèoXỉu 1X2
Macao 0.84 0.25 1.05 0.90 2.5 0.92 2.15 3.20 3.10
0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.18 3.20 3.05
0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.85 0.25 1.03 0.88 2.5 0.94 2.20 3.10 3.00
0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Sbobet 0.85 0.25 1.03 0.91 2.5 0.91 2.16 3.15 3.10
0.87 0.25 1.01 0.93 2.5 0.89 2.14 3.20 3.12
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Santiago Wanderers (4-3-3)
SốCầu thủVị trí
Dự bị:
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Rangers Talca (4-4-2)
SốCầu thủVị trí
Dự bị:
▶️ Tường thuật trực tiếp ⚖️ Biến động kèo nhà cái Quay lại Bảng tỷ số 2in1