GMT+7 ✈️ Telegram: @keonhacai.icu Đánh dấu và lưu lại trang web KEONHACAI.ICU
📲 Ứng dụng KeoNhaCai

Tải App KeoNhaCai LiveScore

QR Code KeoNhaCai

Quét mã tải app trên iOS & Android

Tỷ số BXH Tỷ lệ kèo Kho dữ liệu Bóng rổ Nhận định Tin tức
🏠 Trang chủ » Tỷ số trực tuyến » Phân tích & Thống kê: CSA Steaua Bucureti VS FC Metaloglobus Bucuresti
⚽ ROM D2 | Giờ thi đấu: 08:00 (17/10/2026)

CSA Steaua Bucureti [8]

Đội hình: 4-3-3 | HLV: HLV Trưởng CSA Steaua Bucureti

FC Metaloglobus Bucuresti [1]

Đội hình: 4-4-2 | HLV: HLV Trưởng FC Metaloglobus Bucuresti
🏟️ Sân: Sân vận động CSA Steaua Bucureti 👤 Trọng tài: Trọng tài điều khiển trận đấu 🌤️ Thời tiết: 24°C - Tốt
💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU KEONHACAI
CSA Steaua Bucureti FC Metaloglobus Bucuresti
Tình hình gần đây:
[Thắng] [Hòa] [Bại]
Tình hình gần đây:
[Hòa] [Thắng] [Thắng]
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại] [Thắng]
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng] [Bại]
⭐ Độ tin cậy: FC Metaloglobus Bucuresti ★★★★
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
📊 Thống kê đối đầu: Cộng 10 trận đấu, CSA Steaua Bucureti: 5thắng(50.00%), 4hòa(40.00%), 1bại(10.00%).Cộng 6 trận mở kèo, CSA Steaua Bucureti: 3thắng kèo(50.00%), 2hòa(33.33%), 1thua kèo(16.67%).Cộng 5trận trên, 5trận dưới, 8trận chẵn, 2trận lẻ, 8trận 1/2H trên, 2trận 1/2H dưới
Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Kèo chấp Kèo Châu Á Tài Xỉu
11/05/25 ROM D2 FC Metaloglobus Bucuresti 0-3 (HT: 0-1) CSA Steaua Bucureti 1/4:0 Thắng kèo Trên
12/04/25 ROM D2 CSA Steaua Bucureti 3-1 (HT: 2-0) FC Metaloglobus Bucuresti 0:1/2 Thắng kèo Trên
11/11/24 ROM D2 FC Metaloglobus Bucuresti 0-0 (HT: 0-0) CSA Steaua Bucureti 0:1/4 Thua 1/2 kèo Dưới
24/07/24 INT CF CSA Steaua Bucureti 2-0 (HT: 2-0) FC Metaloglobus Bucuresti Dưới
12/08/23 ROM D2 CSA Steaua Bucureti 1-1 (HT: 1-0) FC Metaloglobus Bucuresti 0:0 Hòa Dưới
04/02/23 INT CF CSA Steaua Bucureti 1-0 (HT: 1-0) FC Metaloglobus Bucuresti 0:1 Hòa Dưới
10/08/22 ROM D2 CSA Steaua Bucureti 1-1 (HT: 1-0) FC Metaloglobus Bucuresti 0:1/2 Thua kèo Dưới
12/03/22 ROM D2 FC Metaloglobus Bucuresti 1-3 (HT: 1-1) CSA Steaua Bucureti Trên
21/07/21 INT CF CSA Steaua Bucureti 2-2 (HT: 2-0) FC Metaloglobus Bucuresti Trên
22/08/20 INT CF CSA Steaua Bucureti 1-3 (HT: 0-0) FC Metaloglobus Bucuresti Trên
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: CSA Steaua Bucureti
NgàyĐối thủTỷ sốKết quảKèo
08/10/26 SSU Politehnica Timișoara 1-1 D 0:3/4
26/09/26 Lindab Stefanesti 4-1 W
19/09/26 FC Gloria Bistrita 2-1 W 0:1/2
12/09/26 FC Bihor Oradea 3-0 L
05/09/26 Cetatea Suceava 2-2 D 0:1/2
29/08/26 CSM Resita 2-1 L 0:1/4
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: FC Metaloglobus Bucuresti
NgàyĐối thủTỷ sốKết quảKèo
10/10/26 Gloria Popesti-Leordeni 0-3 L 0:1/4
19/09/26 Lindab Stefanesti 0-1 W 1/2:0
12/09/26 CSM Satu Mare 1-1 D 0:1/2
05/09/26 FCM Targu Mures 3-2 L 0:1/2
29/08/26 Concordia Chiajna 1-3 L 0:0
25/08/26 Unirea Slobozia 1-2 W 0:1/4
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
Công ty Kèo Châu Á (Handicap) Tài Xỉu (Over/Under) Châu Âu (1X2)
ChủKèoKhách TàiKèoXỉu 1X2
Macao 0.84 0.25 1.05 0.90 2.5 0.92 2.15 3.20 3.10
0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.18 3.20 3.05
0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.85 0.25 1.03 0.88 2.5 0.94 2.20 3.10 3.00
0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Sbobet 0.85 0.25 1.03 0.91 2.5 0.91 2.16 3.15 3.10
0.87 0.25 1.01 0.93 2.5 0.89 2.14 3.20 3.12
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: CSA Steaua Bucureti (4-3-3)
SốCầu thủVị trí
Dự bị:
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: FC Metaloglobus Bucuresti (4-4-2)
SốCầu thủVị trí
Dự bị:
▶️ Tường thuật trực tiếp ⚖️ Biến động kèo nhà cái Quay lại Bảng tỷ số 2in1