💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU KEONHACAI
| Viveiro CF | Racing Villalbes |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Racing Villalbes ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 08/02/26 | SPA T1 | Racing Villalbes | 2-2 (HT: 1-2) | Viveiro CF | Trên | ||
| 21/09/25 | SPA T1 | Viveiro CF | 1-1 (HT: 0-0) | Racing Villalbes | Dưới | ||
| 20/04/25 | SPA T1 | Viveiro CF | 2-0 (HT: 2-0) | Racing Villalbes | Dưới | ||
| 06/12/24 | SPA T1 | Racing Villalbes | 1-1 (HT: 0-0) | Viveiro CF | Dưới | ||
| 05/02/23 | SPA T1 | Racing Villalbes | 0-1 (HT: 0-1) | Viveiro CF | Dưới | ||
| 02/10/22 | SPA T1 | Viveiro CF | 0-1 | Racing Villalbes | Dưới | ||
| 09/04/22 | SPA T1 | Racing Villalbes | 0-0 | Viveiro CF | Dưới | ||
| 04/12/21 | SPA T1 | Viveiro CF | 0-4 | Racing Villalbes | Trên | ||
| 07/03/21 | SPA T1 | Racing Villalbes | 1-0 (HT: 1-0) | Viveiro CF | Dưới | ||
| 05/12/20 | SPA T1 | Viveiro CF | 2-0 | Racing Villalbes | Dưới |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Viveiro CF
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | CD Boiro | 1-0 | L | |
| 04/10/26 | Celtiga FC | 0-0 | D | |
| 27/09/26 | Montaneros CF | 1-2 | W | |
| 20/09/26 | Atletico Arteixo | 0-1 | L | |
| 13/09/26 | Sarriana | 2-0 | L | |
| 06/09/26 | Antela | 0-1 | L |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Racing Villalbes
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | CD Estradense | 1-2 | L | |
| 03/10/26 | Silva SD | 0-0 | D | |
| 27/09/26 | CD Boiro | 1-1 | D | |
| 19/09/26 | Celtiga FC | 3-2 | W | |
| 13/09/26 | Montaneros CF | 2-3 | W | |
| 06/09/26 | Atletico Arteixo | 0-0 | D |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Viveiro CF (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Racing Villalbes (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||