💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU KEONHACAI
| Flambeau du Centre | Le Messager Ngozi |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Le Messager Ngozi ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 25/01/26 | BUR LA | Flambeau du Centre | 1-0 (HT: 1-0) | Le Messager Ngozi | Dưới | ||
| 23/11/25 | BUR LA | Le Messager Ngozi | 0-1 (HT: 0-1) | Flambeau du Centre | Dưới | ||
| 23/02/25 | BUR LA | Le Messager Ngozi | 0-0 (HT: 0-0) | Flambeau du Centre | Dưới | ||
| 10/11/24 | BUR LA | Flambeau du Centre | 1-0 (HT: 1-0) | Le Messager Ngozi | Dưới | ||
| 28/04/24 | BUR LA | Flambeau du Centre | 3-0 (HT: 1-0) | Le Messager Ngozi | Trên | ||
| 27/08/23 | BUR LA | Le Messager Ngozi | 3-0 (HT: 1-0) | Flambeau du Centre | Trên | ||
| 09/04/23 | BUR LA | Le Messager Ngozi | 0-1 | Flambeau du Centre | Dưới | ||
| 25/09/22 | BUR LA | Flambeau du Centre | 3-1 | Le Messager Ngozi | Trên | ||
| 13/03/22 | BUR LA | Le Messager Ngozi | 0-2 | Flambeau du Centre | Dưới | ||
| 23/10/21 | BUR LA | Flambeau du Centre | 2-2 (HT: 1-1) | Le Messager Ngozi | Trên |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Flambeau du Centre
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 10/10/26 | Muzinga FC | 1-2 | L | |
| 04/10/26 | Bumamuru | 0-1 | W | |
| 29/08/26 | Royal Vision | 2-1 | L | |
| 23/08/26 | Aigle Noir | 1-1 | D | |
| 16/08/26 | Kayanza United | 0-0 | D | |
| 09/05/26 | Rukinzo FC | 1-1 | D |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Le Messager Ngozi
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | Musongati | 3-1 | L | |
| 04/10/26 | Panthere Noir | 1-0 | W | |
| 28/08/26 | Never Give Up Academy | 0-0 | D | |
| 23/08/26 | Muzinga FC | 2-1 | W | |
| 16/08/26 | Bumamuru | 0-1 | W | |
| 09/05/26 | Inter Stars | 3-0 | W |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Flambeau du Centre (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Le Messager Ngozi (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||