💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU KEONHACAI
| Institute FC | Loughgall FC |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Loughgall FC ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 15/08/26 | NIR CH | Institute FC | 0-0 (HT: 0-0) | Loughgall FC | Dưới | ||
| 21/03/26 | NIR CH | Loughgall FC | 1-3 (HT: 1-2) | Institute FC | Trên | ||
| 04/03/26 | NIR CH | Institute FC | 2-0 (HT: 1-0) | Loughgall FC | Dưới | ||
| 07/02/26 | NIR Cup | Loughgall FC | 2-1 (HT: 1-0) | Institute FC | Trên | ||
| 09/08/25 | NIR CH | Loughgall FC | 2-0 (HT: 0-0) | Institute FC | Dưới | ||
| 15/01/25 | NIR Cup | Institute FC | 2-3 (HT: 0-2) | Loughgall FC | Trên | ||
| 11/02/23 | NIR CH | Loughgall FC | 5-1 (HT: 2-0) | Institute FC | Trên | ||
| 10/12/22 | NIR CH | Institute FC | 1-1 (HT: 0-0) | Loughgall FC | Dưới | ||
| 01/10/22 | NIR CH | Loughgall FC | 1-0 (HT: 1-0) | Institute FC | Dưới | ||
| 12/02/22 | NIR CH | Institute FC | 2-3 (HT: 0-1) | Loughgall FC | Trên |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Institute FC
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 10/10/26 | Harland & Wolff Welders | 0-0 | D | |
| 03/10/26 | Newington FC | 7-0 | W | |
| 26/09/26 | Annagh United | 5-0 | L | |
| 19/09/26 | Warrenpoint Town | 2-0 | W | |
| 12/09/26 | Armagh City | 3-5 | W | |
| 05/09/26 | Rathfriland Rangers | 0-2 | W |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Loughgall FC
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 10/10/26 | Moyola Park | 1-2 | L | |
| 03/10/26 | Newry City | 2-1 | W | |
| 26/09/26 | Glenavon FC | 4-1 | L | |
| 19/09/26 | Armagh City | 0-0 | D | |
| 12/09/26 | Queen's University Belfast | 1-0 | L | |
| 05/09/26 | Ballinamallard United | 1-6 | L |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Institute FC (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Loughgall FC (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||