GMT+7 ✈️ Telegram: @keonhacai.icu Đánh dấu và lưu lại trang web KEONHACAI.ICU
📲 Ứng dụng KeoNhaCai

Tải App KeoNhaCai LiveScore

QR Code KeoNhaCai

Quét mã tải app trên iOS & Android

Tỷ số BXH Tỷ lệ kèo Kho dữ liệu Bóng rổ Nhận định Tin tức
🏠 Trang chủ » Tỷ số trực tuyến » Phân tích & Thống kê: Esteghlal F.C. VS Gol Gohar FC
⚽ IRN PR | Giờ thi đấu: 13:15 (18/10/2026)

Esteghlal F.C. [8]

Đội hình: 4-3-3 | HLV: HLV Trưởng Esteghlal F.C.

Gol Gohar FC [1]

Đội hình: 4-4-2 | HLV: HLV Trưởng Gol Gohar FC
🏟️ Sân: Sân vận động Esteghlal F.C. 👤 Trọng tài: Trọng tài điều khiển trận đấu 🌤️ Thời tiết: 24°C - Tốt
💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU KEONHACAI
Esteghlal F.C. Gol Gohar FC
Tình hình gần đây:
[Thắng] [Hòa] [Bại]
Tình hình gần đây:
[Hòa] [Thắng] [Thắng]
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại] [Thắng]
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng] [Bại]
⭐ Độ tin cậy: Gol Gohar FC ★★★★
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
📊 Thống kê đối đầu: Cộng 10 trận đấu, Esteghlal F.C.: 6thắng(60.00%), 3hòa(30.00%), 1bại(10.00%).Cộng 8 trận mở kèo, Esteghlal F.C.: 3thắng kèo(37.50%), 1hòa(12.50%), 4thua kèo(50.00%).Cộng 5trận trên, 5trận dưới, 3trận chẵn, 7trận lẻ, 8trận 1/2H trên, 1trận 1/2H dưới
Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Kèo chấp Kèo Châu Á Tài Xỉu
28/12/25 IRN PR Esteghlal F.C. 0-1 (HT: 0-1) Gol Gohar FC 0:1/2 Thua kèo Dưới
16/04/25 IRN PR Gol Gohar FC 1-1 (HT: 1-0) Esteghlal F.C. 0:0 Hòa Dưới
16/12/24 IRN PR Esteghlal F.C. 0-0 (HT: 0-0) Gol Gohar FC 0:1/2 Thua kèo Dưới
29/05/24 IRN PR Esteghlal F.C. 1-0 (HT: 1-0) Gol Gohar FC 0:1 1/4 Thua 1/2 kèo Dưới
24/12/23 IRN PR Gol Gohar FC 1-1 (HT: 1-1) Esteghlal F.C. 1/2:0 Thua kèo Dưới
06/03/23 IRN PR Esteghlal F.C. 2-1 (HT: 0-1) Gol Gohar FC 0:1/2 Thắng kèo Trên
01/10/22 IRN PR Gol Gohar FC 1-2 (HT: 0-1) Esteghlal F.C. Trên
06/03/22 IRN PR Esteghlal F.C. 2-1 (HT: 1-0) Gol Gohar FC Trên
24/11/21 IRN PR Gol Gohar FC 0-3 Esteghlal F.C. 1/2:0 Thắng kèo Trên
04/08/21 IRN Cup Esteghlal F.C. 2-1 (HT: 0-1) Gol Gohar FC 0:1/2 Thắng kèo Trên
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Esteghlal F.C.
NgàyĐối thủTỷ sốKết quảKèo
13/10/26 Al-Garrafa 1-2 W 1/4:0
08/10/26 Tractor S.C. 1-1 D 0:0
15/09/26 Esteghlal F.C.(T) 3-0 W 1/2:0
10/09/26 Paykan 1-0 W 0:1
06/09/26 Aluminium Arak 0-0 D
02/09/26 Persepolis F.C. 1-1 D 0:0
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Gol Gohar FC
NgàyĐối thủTỷ sốKết quảKèo
08/10/26 Esteghlal Khuzestan 3-0 W 0:3/4
15/09/26 Gol Gohar FC(T) 0-0 D 1:0
10/09/26 Shams Azar Qazvin 2-3 W 1/4:0
05/09/26 Tractor S.C. 1-0 L
01/09/26 Aluminium Arak 0-2 L 0:1/4
28/08/26 Sepahan 2-0 L 0:1/2
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
Công ty Kèo Châu Á (Handicap) Tài Xỉu (Over/Under) Châu Âu (1X2)
ChủKèoKhách TàiKèoXỉu 1X2
Macao 0.84 0.25 1.05 0.90 2.5 0.92 2.15 3.20 3.10
0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.18 3.20 3.05
0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.85 0.25 1.03 0.88 2.5 0.94 2.20 3.10 3.00
0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Sbobet 0.85 0.25 1.03 0.91 2.5 0.91 2.16 3.15 3.10
0.87 0.25 1.01 0.93 2.5 0.89 2.14 3.20 3.12
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Esteghlal F.C. (4-3-3)
SốCầu thủVị trí
Dự bị:
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Gol Gohar FC (4-4-2)
SốCầu thủVị trí
Dự bị:
▶️ Tường thuật trực tiếp ⚖️ Biến động kèo nhà cái Quay lại Bảng tỷ số 2in1